Powered by: Elbahsan Web & Blog Designer
Do want your Network!!! Website or Blog-Spot, Try Us: Elbahsan Web & Blog Designer Contact Us Now... Calll; +25565373432 | +255778744123 Email; murtadhaalbahsan@gmail.com

Saturday, 1 July 2017

RSA DAY 2017/SIKU YA MABALOZI WA USALAMA BARABARANI




RSA TANZANIA inakuletea siku ya mabalozi wa usalama barabarani, tukio la aina yake ambalo linawapa fursa wadau wa usalama barabarani kukutana pamoja na kuonesha ari yao ya kuhamasisha wananchi kushiriki kuimarisha usalama barabarani, kwa kutoa elimu, kucheza michezo mbalimbali, na kutathimini hali ya usalama barabarani. Lengo ni kuhakikisha kuwa ajali nchini Tanzania zinakoma na wananchi wanatembea salama barabarani. 

Malengo ya RSA DAY 
  1. Kushirikishana uzoefu kuhusu masuala ya usalama barabarani
  2. Kuhamasisha ushiriki wa wananchi katika kuzuia ajali zinazoepukika na kuunga mkono juhudi za kuimarisha usalama barabarani
  3. Kutoa elimu ya usalama barabarani
  4. Kujumuika pamoja na kujenga urafiki na mahusiano mema
  5. Kusajili mabalozi wa usalama barabarani 

Taswira ya Tukio 
Jina la tukio: RSA DAY DODOMA 2017 
Aina: Tamasha 
Kauli mbiu: ”RSA ni Familia Moja. Hamasisha, Imarisha Usalama Barabarani”
Mhali: Uwanja wa Mashujaa 
Muda wa tukio: Siku nzima 
Tarehe ya Tukio: 8th July 2017 
Wahusika: Wadau wa Usalama Barabarani 
Waalikwa: Wananchi wote 

Shughuli za siku ya tukio
Shughuli zinazotarajiwa kufanyika siku hiyo zitahusisha; 
  1. Utoaji elimu stendi kuu ya Dodoma 
  2. Maandamano ya kuhamasisha ushiriki wa wananchi na wadau kwenye masuala ya usalama barabarani.
  3. Utoaji wa tuzo na vyeti.
  4. Mechi ya mpira wa miguu.
  5. Hotuba: • Mgeni rasmi, 
    • Mkuu wa Mkoa 
    • Mwakilishi wa RSA 
    • Mwakilishi wa wasafirishaji 
    • SUMATRA 
    • Jeshi la Polisi
  6. Kutoa elimu vituo vya bodabodas na bajaji 
  7. Kuvusha wananchi kwenye vivuko vya waenda kwa miguu 
  8. Nyimbo na michezo na
  9. Muziki 
Nyote mnakaribishwa katika siku hii adhimu ambayo licha ya kuwa ni siku ya furaha na burudani kwa mabalozi kukutana pamoja na kutathimini utendaji kazi wao kwa kipindi cha miaka mitatu, ni fursa nzuri ya kuelimisha wananchi kuhusu usalama barabarani na kuwafanya wachukue jukumu la kuhakikisha wanaenenda kwa usalama barabarani. 














KARIBUNI SANA.
RSA TANZANIA-USALAMA BARABARANI NI JUKUMU LETU SOTE.

No comments:

Post a Comment